BEED NEWS | I LOVE BEED : Lifestyle

BEED NEWS | I LOVE BEED

BEED NEWS , JOBS NOKARI, HELTH CARE, SELFCARE, LIFESTYLE

Breaking

Home Top Ad

Post Top Ad

LightBlog
Showing posts with label Lifestyle. Show all posts
Showing posts with label Lifestyle. Show all posts

Tuesday, December 3, 2019

वाढलेल्या वजनाचं आव्हान

2:38 PM 0
मातृत्व अनुभवणं हे जेवढं सुंदर असतं तेवढंच ते आव्हानात्मकदेखील असतं. बाळाला जन्म दिल्यानंतर स्त्रीच्या शरीरात अनेक बदल होत असतात. परिण...
Click Here»

Monday, December 2, 2019

Saturday, November 30, 2019

Friday, November 29, 2019

लिंगाचा आकार आणि लांबी वाढवायची आहे, काय करू?

3:47 AM 0
डॉ. महिंद्र वत्स प्रश्न: मला लिंगाचा आकार आणि लांबी वाढवायची आहे. त्यासाठी मला काय करावं लागेल? उपाय सांगा. उत्तर: लिंगाचा आकार किंवा लां...
Click Here»

यापुढे चहाची गोडी साखरेने नाही, मधाने वाढणार

12:37 AM 0
तुम्ही जेव्हा बाहेर चहा पिण्यासाठी जाता तेव्हा चहामध्ये आधीपासूनच साखर घालून दिली जात नाही, तर बाजूला आपल्याला साखरचे सॅचे किंवा क्यूब्स द...
Click Here»

Thursday, November 28, 2019

पत्नीनं नातेवाइकासोबत सेक्स केला, आता तिला माझ्यात रस नाही...काय करू?

6:12 AM 0
डॉ. महिंद्र वत्स प्रश्न: माझं वय २६ वर्षे आहे आणि माझी पत्नी २४ वर्षांची आहे. दहा महिन्यांपासून एक नातेवाईक आमच्यासोबत राहायला आला आहे. मा...
Click Here»

Tuesday, November 26, 2019

करा आपलीशी प्रणाम मुद्रा

9:23 PM 0
दोन व्यक्ती जेव्हा एकमेकांना भेटतात तेव्हा ‘नमस्ते, नमस्कार’ असं म्हणत अभिवादन करतात. एकमेकांचा निरोप घेताना ‘राम राम, नमस्ते’ असंही म्हटल...
Click Here»

Monday, November 25, 2019

Sunday, November 24, 2019

‘बत्ती’नंतर गाठली शेती

7:43 PM 0
'मामि'मध्ये मिळालेली विजेतेपदाची ट्रॉफी उंचावली आणि त्यानंतर त्यानं तडक गावचं शेत गाठलं. भातकापणीचं काम सुरू करत दुष्काळाशी त्य...
Click Here»

Saturday, November 23, 2019

Thursday, November 21, 2019

योग ४५

2:58 PM 0
आजकाल अनेकांना रक्ताशी संबंधित विकार आणि त्वचारोग सतावत असतात. त्यामुळे त्यावर उपचार काय करावेत असा प्रश्न अनेकांना पडतात. आज आपण अशा मु...
Click Here»

Wednesday, November 20, 2019

सोशल मीडियाचा मारा?

9:28 PM 0
पुणे  हे निःशंकपणे उपयोगी साधन आहे; पण तरीही याचं व्यसन तुम्हाला कधी लागतं हे कळण्याअगोदरच ते अंगवळणी पडलेलं असतं. अगदी सकाळी उठल्...
Click Here»

Sunday, November 17, 2019

Thursday, November 14, 2019

पार्टनरच्या घोरण्याने तुम्ही त्रस्त आहात.. या घरगुती उपायांनी मिळवा आराम

7:02 PM 0
असं अनेकदा होत असेल की, पार्टनरच्या घोरण्यामुळे तुमची झोप पूर्ण होत नाही. अशावेळी तुमची इच्छा असूनही तुम्ही काही करू शकत नाही. याचा...
Click Here»

Post Bottom Ad

LightBlog